+ Reply to Thread
Results 1 to 3 of 3

Thread: Các bác cho em xíu kinh nghiệm và tự tin khi đi xon visa nào ^^

VietAbroader giangthuc's Avatar
    Thanks
    5

Lightbulb Các bác cho em xíu kinh nghiệm và tự tin khi đi xon visa nào ^^

Tình hình là rất tình hình, thứ 6 này em sẽ đi pv visa. Em tự làm hồ sơ chứ chẳng wa dịch vụ, bạn em mới pv thứ 2 tuần trước, profile cực đẹp, passport đã từng đi du lịch nước ngoài rồi (Singapore và Hongkong) chứ hok phải passport trắng như em, tiếng anh cũng khá, nó apply cho community college và trường đó cũng hok đòi hỏi bằng tiếng anh. Vậy mà cả 2 lần nó đều rớt thẳng cẳng cho nên em cũng hơi lo 1 tẹo Profile của em thì hok được long lanh như của nó đâu, thêm mấy khoản khác thì thua xa. Bác nào có dày dạn kinh nghiệm pv cho em xin chút xíu nhé ^^ Cảm ơn cả nhà nhiều >< Chúc mọi người sớm lấy được visa Hẹn gặp nhau trên đất Mỹ nhé

VietAbroader
    Thanks
    32

t nghi cai nay con 1 phan la phu thuoc vao may man nua .... ban dung cang thang qua .. cu chuan bi day du ho so roi` khi di pv thi nguoi ta hoi gi minh cu tra loi that long, binh tinh la duoc .. godd luck

3. The Following User Says Thank You to nguyenhaanh3009 For This Useful Post:

snsdsoovsjess (08-17-2012)

VietAbroader
    Thanks
    13

bạn đừng có mà đem 1 chồng giấy(hồ sơ) lên trước mặt lảnh sự nhá,mấy ổng ghét lắm!!!Mình xém bị out vì dụ này nề!!!!bạn để vô cái cặp rồi ổng hỏi gì mới show,nhớ nghe chưa!!!my Y!M:khanglong_nguyenngoc!!!thank nhìu!!!
    Last edited by snsdsoovsjess; 08-15-2012 at 12:11 PM.

5. The Following User Says Thank You to snsdsoovsjess For This Useful Post:

giangthuc (08-21-2012)

+ Reply to Thread